Sijafulia ila naweka shinikizo..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijafulia ila naweka shinikizo.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Masanilo, Jun 18, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Asalaaam Aleykhum waungwana!

    Nimekuwa nafatilia budget ya mwaka huu nimegundua kila mwaka kodi ya vileo huwa inapanda ikiwa ni kama namna serikali yetu inaweza ongeza kipatp chake ili iweze kutumikia wananchi wake. Kuna vyanzio vingi vya kodi lakini haona hawa wenzetu serikalini bado wamelala kila siku wanaongeza misamaha ya kodi. Kwa kuwa hili ni taifa la walevi na wavuta sigara basi kuanzia leo naaacha kunywa vileo vya pombe kali pamoja na sigara ikiwa ni kama shinikizo kwa serikali itafute njia mbadala.

    No sigara no kulewa

    Mch Masa
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,905
    Trophy Points: 280
    Naona pepo lishakuingia. Yaani unaikimbia dawa ya matatizo? Kuna mtu kakuloga mchungaji.

    Serikali inafikiri inatukomoa kumbe inawakomoa watoto na wategemezi wetu. Biya tutaendelea kunywa kitakachofanyika ni kubana matumizi ya nyumbani na kupunguza misaada kwa wanaohitaji. Mwisho wa siku biya inanyweka kama kawa.

    Serikali itajiju!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160

    Nimeamua kunywa bia za mwaka mzima....ikifika julai mosi...naweka silaha chini.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,488
    Likes Received: 3,360
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono mchungaji.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hivi, serikali itajiju au wategemezi watajiju? Asprin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,905
    Trophy Points: 280
    Wategemezi watajiju na serikali itajiju. Bia za ofa ndo mwisho kwahiyo mauzo yatapungua
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,253
    Trophy Points: 280
    kama wanywaji wenyewe ndo hawa kazi ipo....
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kupiga round kama tulivyo mwisho sasa....beer inalingana na mfuko wa cement lol!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Utatesha familia unaonaje ukijaribu zile za kiasili?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    machozi ya simba wee....supu ya mawe wee....hia ai kam.....
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,310
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mchungaji usiwe unapotea hivo bana
    Utapoteza kondoo hivi hivi
    karibu tena
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    na yenyewe itapanda
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Unywaji uko pale pale na idadi inaweza kuongezeka maana wataziboresha zaidi,na hapo itaongeza hari ya kusaka mshiko,je nauli ikipanda hupandi daladala?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Usijali tupo pamoja

    M4C
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Siku hizi Taxi nimeacha niko na Bajaj ama boda boda nafikiria baiskeli iwapo bei itazidi kuchumpa.
     
  17. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45

    Mkubwa, umetishaaaaaaa. Yaani Ima faima, bia inyweke.
     
  18. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    aaahh kumbe ndiyo maana siku hizi wewe ni wa mwisho kufungua gate na wa kwanza kulifungua!!!

    Parangana kijana urudi kwenye level ya zamani
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,253
    Trophy Points: 280
    bila kusahau 'pingu'
     
Loading...