Sifa........

Philipo Kidwanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Posts
2,042
Reaction score
604
JAMAA MMOJA ANAPENDA SIFA SANA SIKU MOJA ALIKUWA NA WENZAKE WATANO WANATEMBEA,WAKATI WANAANDELEA KUTEMBEA WAKAFIKA SEHEMU PANANUKIA SANA PILAU.WALE JAMAA WANNE KWA PAMOJA WAKASEMA DUH!AISEE HAPA PANANUKIA PILAU ILE MBAYA.ETI MISIFA AKAJIBU KWA KIHEREHERE''SI MIMI HUYO NIMEJAMBA''.:A S-baby:
 
duh hzo ndio wanazoziita sifa za kijinga kha........
 
Hamjaelewa hapo mcfa alkua na lengo gan? Think!
 
hilo jamaa ni punga bila shaka, maana naona linataka kupakuliwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…