sifa za mwanaume mwenye mapenzi ya dhat.

sifa za mwanaume mwenye mapenzi ya dhat.

Hapana si wote! mi ninachojua wanawake wengi katika ndoa ni chachu ya mafanikio, sasa iweje wewe ufiche chako halafu cha mwanaume kiwe cha wote! hiyo ni tabia tu ya mtu kuwa mbinafsi! au ndiyo wale wanaokaa mguu mmoja nje mwingine ndani!

Lakini kwa mwanamke yeyote ambaye miguu yote iko ndani hawezi kuwa hivyo; Japo kiukweli mwanaume ndo anayetakiwa kuwa kinara wa kumudu familia mwanamke anachangia tu!

Japo kusema kweli mwanamke asilimia kubwa la pato lake linaingia katika mahitaji ya kifamilia kwani mwanamke ndo mwangalizi mambo mengi ili maisha yaende inawezekana akawa hamwonyeshi mwanaume kipato chote lakini kinaishia kwenye mambo kama mavazi ya familia(baba na watoto), vyombo, mapambo, n.k

Kikubwa kunapokuwa mapenzi ya kweli/dhati huwezi kuona kipi cha nani bali wote mtaungana ili muweze kufikia malengo mliojipangia! tofauti zinakuja kama hakuna upendo au kuna kaubinafsi mmojawapo kaonyesha, au kuna ufujaji wa pesa kwa mmojawenu.

Asilimia kubwa ya wanawake hapa wamethibisha kuwa chake ni chake na cha mwanaume ni cha familia yaani kipato, kwa hiyo mwanaume atahangaika kulipia karo, bill za maji na umeme, kuhakikisha watoto hawafi njaa, mavazi kwa mama na mtoto wakati huo kipato cha mwanamke hakiguswi kamwe.
 
Utampeleka kuzimu au inabidi umpongeze tu,akihonga je?utakata kiungo kimoja baada ya kingine afe taratibu hahaaa!

:becky: unajua mi naamini njia rahisi ya kumtoa katika macho yangu adui ni kumloga tu ambapo jamii haiwezi kunielewa vibaya, bora ahonge kuliko kujenga kwao i see
 
:becky: unajua mi naamini njia rahisi ya kumtoa katika macho yangu adui ni kumloga tu ambapo jamii haiwezi kunielewa vibaya, bora ahonge kuliko kujenga kwao i see

makubwa!bora ahonge tena?
 
Sifa zote ninazo ila sasa sioni wa kuwa karibu nae wote ni head ache tu

Afadhali umekuwa mkweli. Mahusiano ya sasa ni material zaidi. Wachache wanajua kupenda na thamani ya kupendwa...
 
Sasa mnafanya kazi ya nini wakati mnawageuza wanaume kama kwa kuwanyonya, unakuta mwanaume amekondeana balaa alafu mwanamke amafumuka balaa

Kama ana roho mbaya atanenepaje?
 
Back
Top Bottom