Sifa za mwanaume Anaechunwaa!!

Sifa za mwanaume Anaechunwaa!!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,834
1.Anakua mjanja sana majisifu kibao akiwa na wanaume wenzake Tu.😎
2.Anaongea sana akiwa mbali na mwenza wake.
3.Mkianza story za mademu tu Anahama kijiwe😀
4.Akimuona demu wake anasahau hata topic kama alikuwa anahadithia kitu.😡
5.Anakuwa Bahili hata kwa mambo yake muhimu..
6.Usishangae ukimuona anavaa nguo moja Tu ila ni ya bei mbaya!
N.B Na mimi nimooo wewe Je?
 
Neno la udhaifu kwa binadamu hutafutiwa mbadala wa kulitamka ili kulihalalisha.
Mfano kuchunwa, kuhonga ama kujiongeza maana yake ni moja tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuu ni kama kile kichapo kilivyoitwa "Reasonable Force" basi wacha na sisi tuite hio ni "Reasonable Grants" ama unasemaje!
NB: Huwa huli changu kabla la kuliwa, hio ndio rule no.1
 
Sawa mkuu ni kama kile kichapo kilivyoitwa "Reasonable Force" basi wacha na sisi tuite hio ni "Reasonable Grants" ama unasemaje!
NB: Huwa huli changu kabla la kuliwa, hio ndio rule no.1
Sipo mbali na mada.

Na kuliwa kabla haujala inakupa nguvu ya kula wakati wa kula.

Unakula kwa kujiamini kuwa una haki miliki ya kula kwa sababu uliliwa kabla ya kukabidhiwa kuanza kula.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, usiogope majukumu. Don't try to change the system, it is too much work.

Wanaume tumeumbiwa mateso. Kuhangaika. Kuhudumia.

Usipoogopa kuhonga utayaona mapenzi mepesi sana. Hutapata shida na hawa mabinti.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom