Voice of Tanzania JF-Expert Member Joined Sep 23, 2018 Posts 2,176 Reaction score 3,285 Jan 16, 2023 #41 Na unavijua vyuo vinavyotoa hiyo coz unayoitaka Ya BACHELOR OF EDUCATION IN COMMERCE AND ACCOUNTING.?
Na unavijua vyuo vinavyotoa hiyo coz unayoitaka Ya BACHELOR OF EDUCATION IN COMMERCE AND ACCOUNTING.?
T Tiology Katete Member Joined Nov 16, 2022 Posts 37 Reaction score 23 Jan 16, 2023 Thread starter #42 Mkandamiza Vishimo said: Na unavijua vyuo vinavyotoa hiyo coz unayoitaka Ya BACHELOR OF EDUCATION IN COMMERCE AND ACCOUNTING.? Click to expand... Najua chuo cha DUCE ndo kinatoa kozi
Mkandamiza Vishimo said: Na unavijua vyuo vinavyotoa hiyo coz unayoitaka Ya BACHELOR OF EDUCATION IN COMMERCE AND ACCOUNTING.? Click to expand... Najua chuo cha DUCE ndo kinatoa kozi
T Tiology Katete Member Joined Nov 16, 2022 Posts 37 Reaction score 23 Jan 16, 2023 Thread starter #43 Mkandamiza Vishimo said: Kwakua unadiploma angalia masomo yako ya olevel yaliyo kwenye chEti chako hayo ndio utaweza somea ualimu wenye masomo hayo siku hizi mambo yamebadilika kidogo Click to expand... Duu kwa hali hiyo sidhan kama tafanikiwa make sikupitia advance nilipitia chet then diploma,,,
Mkandamiza Vishimo said: Kwakua unadiploma angalia masomo yako ya olevel yaliyo kwenye chEti chako hayo ndio utaweza somea ualimu wenye masomo hayo siku hizi mambo yamebadilika kidogo Click to expand... Duu kwa hali hiyo sidhan kama tafanikiwa make sikupitia advance nilipitia chet then diploma,,,