Sidhani kama shisha ni miongoni mwa matatizo hapa nchini


THEBLACKPEARL

THEBLACKPEARL

Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
69
Likes
45
Points
25
THEBLACKPEARL

THEBLACKPEARL

Member
Joined Jun 11, 2015
69 45 25
Yaani hii nchi bwana kweli, eti matatzo makubwa katika jamii ya watanzania sio ishu tena.Yaani kabisa na tai yangu na suti yangu naacha changamoto zote za wananchi wangu nakaa mbele ya camera nazungumzia shisha?

Hivi shisha ina percentage ngapi ya madhara ya kiuchumi na kijamii kwa mamilioni ya vijana wa Tanzania? Hili ndilo tatizo kubwa kabisa kwa vijana kuliko mengine? Huu mchezo wenu wa kutusahaulisha madai yetu ya msingi kwenu viongozi tumeugundua.

Shisha waachieni wazazi watashughulika nao,vipi ajira?Vipi ile mikopo?Vipi ubora wa elimu?Vipi pembejeo? Vipi uhaba wa waalimu? Vipi thamani ya shilingi?Vipi afya?Vipi michezo? Kuna mambo ya msingi hatutayasahau, nyie zungukeni wee,mkija tutawauliza haya haya, kwanini viongozi mwatugeuza watanzania wajinga? Hakuna cha shisha wala nini hapa, kodi mnazokusanya tunataka tuone maendeleo.

MWANAHARAKATI
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,219
Likes
5,356
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,219 5,356 280
Watumiaji wa Shisha hawafiki ata 1% ya watanzania.
Hakukuwa na haja ya marufuku.Yangetengwa maeneo maalumu ya uvutaji na watu waelimishwe madhara ya Shisha.

Tuna changamoto nyingine tu kubwa zaidi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,681 280
Hilo chichi hata silifahamu linafananaje, wangezuia bange at least
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351