Siasa za Tanzania


pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Tutapiga makelele oo chama hiki hakifai labda kingeingia hk ingekuwa afadhali.sasa tukae tukijua hata kama kuna chama upinzan kitaingia madarakan tukae tukijua mambo yatakuwa yale yale. watu wanatafuta kula tu kelele zote hizo.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Business as usual kama ilivyokuwa Malawi baada ya Kamuzu, Zambia baada ya Kaunda na Kenya baada ya Moi. Hii nadhani inasababishwa na li-mdudu bureaucracy utakuja utawala mpya lakini hili dudu bureaucracy linabaki vilevile na vyama vya siasa (tawala mpya) zinakuwa hazina uwezo wa kulifanya liwe efficient na effective.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Tutapiga makelele oo chama hiki hakifai labda kingeingia hk ingekuwa afadhali.sasa tukae tukijua hata kama kuna chama upinzan kitaingia madarakan tukae tukijua mambo yatakuwa yale yale. watu wanatafuta kula tu kelele zote hizo.
Acha umbea wewe...unaongea ujinga kwa confidence kwa umetoka kijijini leo kwa fikra za kuhadithiwa ktk megenge ya ulanzi.
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
utaniona mm mmbeya kln matokeo yake hamuíshi kulalamika nadhan na ww ni mhanga ktk hili.pole sana
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
839
Likes
110
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
839 110 60
kwa hiyo lengo la mada yako ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,264,249
Members 486,221
Posts 30,176,996