Behaviourist JF-Expert Member Joined Apr 8, 2016 Posts 39,923 Reaction score 95,765 May 22, 2020 #1 [emoji15][emoji15][emoji15]
Bia yetu JF-Expert Member Joined Apr 14, 2020 Posts 6,921 Reaction score 8,321 May 22, 2020 #2 Hahah Corona anajuta kuingia Tanzania
Msingida JF-Expert Member Joined Dec 1, 2010 Posts 10,683 Reaction score 12,447 May 22, 2020 #3 Jumapili wana sherehe Dar,walioikimbia wamealikwa warejee,huku maduka ya nguo yakiwa na punguzo. Ccm hoii haiiii!
Jumapili wana sherehe Dar,walioikimbia wamealikwa warejee,huku maduka ya nguo yakiwa na punguzo. Ccm hoii haiiii!
Lee JF-Expert Member Joined Jul 31, 2013 Posts 44,011 Reaction score 150,548 May 22, 2020 #4 Jamaa hatoisahau tz yetu walahi
nditolo JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 3,802 Reaction score 4,459 May 22, 2020 #5 Jilinde wewe na familia yako. Sent using Jamii Forums mobile app
MWEMBEKIUNO JF-Expert Member Joined Sep 6, 2016 Posts 1,877 Reaction score 2,531 May 22, 2020 #6 Ni jumapili hiyo mambo yatakua fire Sent using Jamii Forums mobile app