mimi nakubaliana na anayesema chadema wanahusika na migomo na chokochoko zote zinazoendelea sasa hivi, how?
1. Chadema kimeondoa mental slavery-watu sasa wanaanza kujitambua na kujieleza -unafiki, nidham za uoga mwiko kwa chadema.
2. Chadema inalaani vikali propaganda na siasa za uongo za ccm, huwezi kuwahadaa wananchi kwamba uchumi unakua kwenye makaratasi wakati -huduma zote mbovu -hakuna maji, hakuna umeme, elimu hovyo, afya hovyo, barabara hovyo, wizi wa mali ya umma juu, wanachuo wanakosa mabweni, watanzania wengi wanalala chini na kwenye nyumba chafu na hovyo-chadema haipo teyari kuona wafanyakazi wakitaabika, chadema haiko teyari kuona wakulima wakikosa huduma za pembejeo, masoko, na miundombinu bora, chadema haiko teyari kuona reli ya kati ileile ya tangu ukoloni, chadema haiko teyari kuona elimu duni ya sekondari za kata, chadema haipo teyari kuona sheria inapindishwa, chadema haiko teyari kuona wafanyakazi wa bodi wakitanua kwa ufisadi wa pesa za walipa kodi huku walengwa wanachuo wakihangainga. Chadema imesema mara nyingi kwamba nchi haiwezi kutawalika kama kero na matatizo mengi ya watanzania hayawezi kupatiwa majibu na badala yake kuendelea na propaganda za uongo na unafiki. Leo hii kila kitu kimepanda bei ni wajibu wa serikali kutafuta majibu sahihi na kutatua matatizo badala ya kulia lia. Ninawaomba chadema wasirudi nyuma wazidi kusimamia haki na kusema ukweli kama alivyosema mdee, mnyika, silinde, tundu, wenje na timu nzima ya chadema bungeni kwamba kwenye sifuri itamkwe sifuri, na penye moja itamkwe moja siyo kumi, kwa kufanya hivyo wataifanya serikali kuwajibika na kuwaletea maendeleo wananchi -nawashauri ccm wasiendelee kuiona chadema mchawi kwakuwa kwa kufanya hivyo wanaipaisha siku hadi siku huku chadema ikiwasikiliza wananchi na kuiweka njia nyeupe kwenda ikulu.