shule za A level (was) zenye good perfomance.


mwl frank

mwl frank

Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
78
Likes
10
Points
15
Age
53
mwl frank

mwl frank

Member
Joined Jul 11, 2011
78 10 15
wadau wa elimu nawaombeni majina ya shule za was A level,zenye maadili mazuri,ukiwa na contact zao ni vema sana.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
nijuavyo mimi shule zote za wasichana zinazomilikiwa na kanisa katoliki zina maadili mazuri sana.....naamini kila mkoa zipo..kwa shule ya serikali,nashauri Weruweru ya kilimanjaro
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,046
Likes
3,319
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,046 3,319 280
tabora boys
kisutu
 
M

Manmud

Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Manmud

Member
Joined Oct 27, 2012
69 0 0
Shule bora ni akili yako we mwenyewe kijana.......:p
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
kwenye mabano hapo unatumia akili kweli wewe
Sasa dharau ya nini, si umwambie kuwa anahitaji za kike/wasichana. dharau ya nini, sijui watu wengine mkoje
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
upuuzi mtupu unaongea
wewe hujaenda shule nina uhakika kama shule ni ya ngumbalu , kwa heri hopeless idiot sitakujibu waka kusoma post yako usijisumbue kuandika
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,888
Likes
120
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,888 120 160
wewe hujaenda shule nina uhakika kama shule ni ya ngumbalu , kwa heri hopeless idiot sitakujibu waka kusoma post yako usijisumbue kuandika
toa upuuzi wako hapa husomi post vizuri unakuja kuleta upuuzi wako amesema shule za wasichana
mpuuzi kabisa wewe
 
mwl frank

mwl frank

Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
78
Likes
10
Points
15
Age
53
mwl frank

mwl frank

Member
Joined Jul 11, 2011
78 10 15
wewe hujaenda shule nina uhakika kama shule ni ya ngumbalu , kwa heri hopeless idiot sitakujibu waka kusoma post yako usijisumbue kuandika
sasa hayo malumbano ndo msaada niliohitaji wadau?mnaacha hoja ya msingi mwaanza kuonyeshana wingi wa madarasa!kha!haipendezi men!
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,888
Likes
120
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,888 120 160
sasa hayo malumbano ndo msaada niliohitaji wadau?mnaacha hoja ya msingi mwaanza kuonyeshana wingi wa madarasa!kha!haipendezi men!
mazinde,kifungiro,
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,249
Likes
12,879
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,249 12,879 280
nijuavyo mimi shule zote za wasichana zinazomilikiwa na kanisa katoliki zina maadili mazuri sana.....naamini kila mkoa zipo..kwa shule ya serikali,nashauri Weruweru ya kilimanjaro
Pia hiyo ilikuwa ya katoliki...kuna maadili pale kwadababu bado masista wapo kwenye administration..
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
sasa hayo malumbano ndo msaada niliohitaji wadau?mnaacha hoja ya msingi mwaanza kuonyeshana wingi wa madarasa!kha!haipendezi men!
No huyu hafai. anyway, kuna shule nyingi za wasichana but very competitive! Marian-bagamoyo, Rosmin(co-education, at tanga, cannosian at Tegeta, Mazinde Juu-tanga, Kifungiro-tanga etc. Hizo ni nzuri mtot akipata hapo utafurahi sana kwa kila aspect-malezi, academic gains.......
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,888
Likes
120
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,888 120 160
No huyu hafai. anyway, kuna shule nyingi za wasichana but very competitive! Marian-bagamoyo, Rosmin(co-education, at tanga, cannosian at Tegeta, Mazinde Juu-tanga, Kifungiro-tanga etc. Hizo ni nzuri mtot akipata hapo utafurahi sana kwa kila aspect-malezi, academic gains.......
ulikuwa unajifanya mwendawazimu kumbe una akili timamu
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184