Shule ya mziki

Shule ya mziki

chief mtwe

Member
Joined
Dec 10, 2013
Posts
95
Reaction score
11
Kwa wapenzi wa mziki , tunatoa mafunzo ya mziki , kujifunza kuimba, kupiga gitaa na Kinanda ... Gharama ni sh 30,000/= kwa siku tano
i.e mafunzo ya vocal ( vocal training) 30,000/=
Kupiga gitaa (30,000/=)
Kupiga kinanda(30,000/=)
mawasiliano 0784587191
 
Kwa musiki wa kibongo wa sasa, ili ufanikiwe lazima uwe mvivu wa kutumia vyombo na utegemee computer pekee.

Ikumbukwe musiki is regarded as an organized noise bhaaasi!!

Ila nitapenda kujifunza kozi zenu kadhaa kwa ajili ya manufaa yangu binafsi. Nipeni location yenu sasa.
 
Ningependa nijifunze musiki niwe kama hivi ambavyo mfalme wa soka alivoutumia.

Kwa ajili ya peace of mind, self relaxation, and happiness!

Nipeni location yenu haraka sana muanze kula misimbazi yangu kwa kozi ya guitar and piano.
 

Attachments

  • 1395058802805.jpg
    1395058802805.jpg
    106.2 KB · Views: 158
Dear all , darasa litakuwa maeneo ya mabibo mwisho , for more info jinsi ya kufika kwa wale wenye interest ya kusoma wanicheki kwa namba ya simu niliyotoa hapo kwenye post
 
Kwa musiki wa kibongo wa sasa, ili ufanikiwe lazima uwe mvivu wa kutumia vyombo na utegemee computer pekee.

Ikumbukwe musiki is regarded as an organized noise bhaaasi!!

Ila nitapenda kujifunza kozi zenu kadhaa kwa ajili ya manufaa yangu binafsi. Nipeni location yenu sasa.

Tupo mabibo mwisho , karibu sana ndugu Humble , tupigie kwa namba za simu tulizoweka kwenye post
 
Nikitoka hapo.... najiunga Bongo star search au Tusker project Fame... jamani wale JFGold members... naombeni mchango
 
Acha utapeli wewe muziki gani unaofundshwa kwa wiki mojaa!!???
 
Acha utapeli wewe muziki gani unaofundshwa kwa wiki mojaa!!???

This is fundamental course kwa beginners , pia kuna course for advanced learners.....
For the case of fundamental course tunakupa principles za upigaji ambazo kwa hizo kanuni ukizizingatia na kuwa na mazoezi ya mara kwa mara we do believe utaweza
karibu kituoni kwetu ujionee ....Kuona ni bure kujifunza ndo hela
 
This is fundamental course kwa beginners , pia kuna course for advanced learners.....
For the case of fundamental course tunakupa principles za upigaji ambazo kwa hizo kanuni ukizizingatia na kuwa na mazoezi ya mara kwa mara we do believe utaweza
karibu kituoni kwetu ujionee ....Kuona ni bure kujifunza ndo hela

ok mayb that...
 
Back
Top Bottom