Shule ya msingi Kisemvule imeelemewa na wanafunzi

Shule ya msingi Kisemvule imeelemewa na wanafunzi

Wise Mbuya

New Member
Joined
Jul 28, 2020
Posts
1
Reaction score
2
Wapendwa habari,

Naomba nijitokeze hapa na kero ya shule ya msingi kisemvule pwani. Wadau wa elimu, shule hii imesahaulika kabisa?

Shule hii haina madawati, madarasa machache. Shule hii ina wingi wa wanafunzi mpaka walimu wanafundisha wawili darasa mmoja. Ukifika ndani ya shule hii utastaajabu hutajua ni mapumziko au kipindi cha masomo. Wanafunzi wanasomea nje kwenye miti, wanafunzi wanakaa chini.

Asilimia 80 shule nzima haina madawati, wanafunzi wanatoka Mpera na kati ya Vikindu na Kisemvule. Kiukweli shule imeelemewa naombeni wadau mliangalie hili.

Taarifa ziwafikie Mbunge wa Pwani, DC wa Pwani na wahusika wengine.
C360_2016-02-29-18-00-44-933%255B1%255D.jpg
 
Mbona hapo Jirani na da Tokomeza zero?DC si amuige jojo?
 
"Niache kununua ndege,kujenga reli ya SGR na bwawa kubwa kwa ajili ya kuzalisha nianze kununua madawati kwa watu wachache wa kisemvule,na ole wenu mchague mbunge na diwani toka upinzani mtalimia meno"
 
Wazazi kaeni kikao mwakani kila mtoto aende na Dawati.Mkisubiri serikali itakula kwenu
 
Weka picha ya kuelemewa.

Au unamaanisha kuwa kibao cna shule kimeelemewa
 
Back
Top Bottom