Shtuka mrembo, utachezewa mpaka lini?

Washtuke ili iweje.Nani watatutoa stress tukitaka kupumzika?
 
Sio Kila mwanamke ni wa kuolewa. Wengine wabaki michepuko
 
Ukipenda kitonga utaishia kuchezewa saaana ....wacha waliwe tu mkuu
 
Haya mambo hayana formula, kuna wanaovaa hizo nguo za kubana, vitovu nje, short skirts na wameolewa raha mustarehe, kuna wanaovaa hayo manguo marefu, wanajitunza lakini hata wa kuwaambia dada hujambo hakuna, by the way hua wanasema innocent ladies ndo hua wanaumizwa sana na mapenzi
 
Mi Mwanamke Awe Mpenda Soka Na Shabiki Wa Simba Tu Naoa Hata Saivi.
 
Tatizo ni kutokuaminiana na mabinti weng wanaishi kibongo muv
 
Mtu anasubiri wako katikati ya tendo halafu anauliza baby utanioa? Ukijibiwa ndio ye ndo conclusion yake kuwa ameahidiwa ndoa. Ladies for really are you serious?

Tumieni akili nyie..
Hii kauli ilishanikera mara kadhaa, sipendi kuulizwa chochilote muda huo ni kazi tu
 
Aisee! Dunia ni duara, kwanini wasichana wanapenda uongo sana? kuna utafiti wowote umewai kufanywa kuhusu jinsia ya KE na uongo? mimi ninashangaa sana!!!
Hawapendi uongo ila nyie ndo mnapenda kutumia uongo ili muwapate. Mfano umemuona mdada umemtamani shida yako ni kumfunua tu basii. Alafu umfuate umwambie mi nimekutamani nataka nikufunue mara moja au mbili tu basi sina haja na wewe inadhani atakubali? Acheni huo msemo eti wadada wanapenda oungo wakat nyie ndo mnapenda kuwadanganya.
 

HAUNA PICHA YA BLACK & WHITE MKUU??
 
Ndugu wanawake,ninapokupenda jinsi ulivyokuwa maana yake nmeridhia kuwa ulivyo watosha milele,sasa sijui nani huwadanganya kuwa kubadilika kwako kutaongeza upendo kwangu!..fahamu ukianza kujikwatua,maringo,kujitamba,dharau na malalamiko yasiyo msingi unazidi kujiengua moyoni mwangu na uzuri wanaume tukiacha hatuwaambii kwanini na haturudi nyuma
 
issue ya nguo zakubana iondoe wanaume wa leo ndo huwanunulia wapenzi wao SINA WAZAZI
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…