mtotomtamuu JF-Expert Member Joined Dec 4, 2016 Posts 602 Reaction score 1,464 Dec 16, 2018 #1 Show ilikuwa na wanafunzi wasiopungua tisini na wasanii walikuwa ishirini
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,367 Reaction score 55,054 Dec 16, 2018 #2 Ulitaka iweje?
Granta JF-Expert Member Joined Mar 21, 2014 Posts 5,082 Reaction score 6,425 Dec 16, 2018 #3 Le-mutuz hakuwemo kwenye school bash?
General Mangi JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 15,317 Reaction score 23,192 Dec 16, 2018 #4 Wanafuzi boom lishawakata!! Hali pia ngumu!!
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,505 Reaction score 138,385 Dec 16, 2018 #5 Watu Wako bize na kufatilia mambo muhimu ya mustakabali wa nchi! Ova
urbanthug Member Joined Nov 25, 2018 Posts 90 Reaction score 111 Dec 16, 2018 #6 Tusiingizie kitu chochote hali tete saiv ..
21 February JF-Expert Member Joined May 19, 2017 Posts 3,310 Reaction score 2,864 Dec 27, 2018 #7 Huu uzi umedoda mtotomtamuu said: Show ilikuwa na wanafunzi wasiopungua tisini na wasanii walikuwa ishirini View attachment 969776 View attachment 969777 Click to expand...
Huu uzi umedoda mtotomtamuu said: Show ilikuwa na wanafunzi wasiopungua tisini na wasanii walikuwa ishirini View attachment 969776 View attachment 969777 Click to expand...
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,565 Reaction score 197,270 Dec 27, 2018 #8 Next time watajipanga... Cc: mahondaw