Shirika la Viwango Tanzania(TBS) lisafishwe, limekithiri rushwa na mikataba ya kifisadi


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Naipongeza Serikali Kwa hatua iliyochukua ya kumsimamisha Mkurugenzi MKUU wa Shirika Na mkurugenzi wa Fedha kupisha uchunguzi Na kuliokoa Shirika kutokana Na kukithiri Kwa vitendo vya Rushwa Na Mikataba ya kifisadi.Kitengo cha Ukaguzi wa Magari kimekuwa kunajihusisha Na vitendo vya Rushwa Kwa kushirikiana Na waagizaji wa Magari kutoyakagua Magari Na kutoa vyeti Feki vya Ukaguzi.

Pia kuna mikataba ya kifisadi ambayo viongozi wa shirika waliingia ambayo inalipotezea Shirika mapato pamoja Na Serikali Tunamshauri Waziri mwenye dhamana alichunguze Shirika Na Viongozi wake naamini atajionea mambo ya ajabu .
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,207
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,207 180
ndo maana watanzania life expectancy yetu ni ndogo kwa kuwa tunakula vitu feki kwa uzembe wa wachache
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,796
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,796 280
Naipongeza Serikali Kwa hatua iliyochukua ya kumsimamisha Mkurugenzi MKUU wa Shirika Na mkurugenzi wa Fedha kupisha uchunguzi Na kuliokoa Shirika kutokana Na kukithiri Kwa vitendo vya Rushwa Na Mikataba ya kifisadi.Kitengo cha Ukaguzi wa Magari kimekuwa kunajihusisha Na vitendo vya Rushwa Kwa kushirikiana Na waagizaji wa Magari kutoyakagua Magari Na kutoa vyeti Feki vya Ukaguzi.

Pia kuna mikataba ya kifisadi ambayo viongozi wa shirika waliingia ambayo inalipotezea Shirika mapato pamoja Na Serikali Tunamshauri Waziri mwenye dhamana alichunguze Shirika Na Viongozi wake naamini atajionea mambo ya ajabu .
Hilo shirika niliwahi kusema lenyewe halina t.b.s. inatakiwa shirika lingine la t.b.s lije kulikagua
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Mkuu hajauona huu uzi?
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217