Shingo zitakatika wazeeee

Mbona Dada mwenyewe kama kajikojolea
 
Lazima ugeuke huh

Wanyasa wana mizigo eeeh au?

Tena hapo mada zita changanyana walikuwa wanazungumizia Mpira ila akisha pita akiambiwa aendelee kutoa hoja utasikia ndo hvyo Tcra wanakuja kwa kasi
teh teh teh
 
walikuwa wanamshangaa uzoba wa mpiga picha eti kwanini anampiga kwa mbele badala ya nyuma eli nae aone wezere
 
Lazima ugeuke huh

Wanyasa wana mizigo eeeh au?

Tena hapo mada zita changanyana walikuwa wanazungumizia Mpira ila akisha pita akiambiwa aendelee kutoa hoja utasikia ndo hvyo Tcra wanakuja kwa kasi


Nimependa andiko lako...
 
Majanga kama hayo lazima uwashe feni.
 
Hebu lete na picha yake ya mgongoni tafadhali. Nataka niitumie kufuturia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…