Sheria ya kuotea (Off Side) iondolewe

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Hii sheria inasababisha dhuluma na magoli mengi ya utata. Ni bora iondolewe kabisa. Mpira ni kumi na moja kwa kumi na moja wote ndani ya uwanja.

Hii sheria ndio inayosababisha mabeki kuleta ushambenga wa kwenda mbele kutafuta magoli huku nyuma hakuna kitu. Na ndio inayosababisha baadhi ya timu kucheza na high line kwenye defense.

Iondolewe bana mpira ni ntu na ntu.
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,152
2,000
siku mkiwa mmefungwa goli la kuotea alafu refa aseme sio goli ndio utajua raha ya hiyo sheria. usiangalie upande mmoja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom