ELNIN0 JF-Expert Member Joined Nov 26, 2009 Posts 4,205 Reaction score 1,576 Jul 1, 2011 #1 Wakuu, Hebu fuatilia wosia huu, nafikiri bunge letu lipitishe sheria hii irudi ili kuwakomesha wala rushwa. Thanks Mwalimu, mliona mbali sana. http://www.youtube.com/watch?v=rudsvrKu5Bc&feature=player_detailpage
Wakuu, Hebu fuatilia wosia huu, nafikiri bunge letu lipitishe sheria hii irudi ili kuwakomesha wala rushwa. Thanks Mwalimu, mliona mbali sana. http://www.youtube.com/watch?v=rudsvrKu5Bc&feature=player_detailpage