Sherehe za kuzaliwa miaka 40 CCM hazitafanyika hadaharani?


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,488
Likes
27,323
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,488 27,323 280
Na: Mwanahabari Huru

Tarehe 05/02/2017 Chama cha Mapinduzi (CCM) kitaadhimisha miaka 40 tangu kuzaliwa kwake. Kwa wakati huo kama mambo yatakwenda kama inavyotarajiwa, Mh. John Joseph Pombe Maghufuli ndiye atakuwa mwenyekiti.

Kwa utamaduni wa Chama hiki kikongwe, sherehe zake hufanyikia kwenye uwanja wa wazi ambapo kila mwanachama na mfuasi wa Chama hicho anakuwa na fursa ya kuhudhuria.

Kwa kuwa sherehe hizo ni za kisiasa, na hufanyika kwenye eneo la wazi maana yake ni MKUTANO WA HADHARA.

Je, mwenyekiti wa CCM Taifa kwa wakati huo atalazimika kutengua kauli yake ya kupiga marufuku mikutano ya hadhara ya kisiasa!! ???

Polisi nao je watalazimika kusema kuwa huu ni mwaka 2017 na hivyo ya 2016 yalishapita!! ????

It's just a loud thinking!
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,080
Likes
3,072
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,080 3,072 280
Yaan unatabiri mbali kote huko. Baada ya kukabidhiwa uenyekit lazma wamtambulishe kwa hadhara,!! Wee subir sasa hv hata sio mbali. Tutaambiwa entelejensia imeona mkutano wa ccm aman tele ila cdm no!!
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,494
Likes
1,308
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,494 1,308 280
yani polisi wana fanya mambo kitoto sana asee!?sasa eatasema nini tena?duuuh
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,482
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,482 13,108 280
Kwakuwa sio chama cha Wanywa Viroba
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,234
Likes
17,023
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,234 17,023 280
Thubutuu... atoe tamko la kuwa hizo pesa zipelekwe chatyo kutengeneza kiwanda cha madawa..#tz ya viwanda!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,576
Members 474,641
Posts 29,227,595