Shamba zuri sana linauzwa Morogoro - Kilimo kwanza

Shamba zuri sana linauzwa Morogoro - Kilimo kwanza

Mijicho

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2009
Posts
288
Reaction score
226
Kichwa cha habari kinahusika kama kilivyoandikwa


  • Bei milioni 8
  • Shamba lipo ukingoni mwa mto wami
  • Ukubwa wa shamba hecta 30.
  • Wakati wa masika unaweza lima mazao kama mpunga na wakati wa kiangazi waweza lima vitunguu
  • Shamba liko kilometa 40 kutoka mjini kupitia njia ya moro-dodoma(Wami dakawa)

Tafadhali,kwa yeyote ambaye yuko serious na anayo hela ,awasiliane nami bila kusita,
napatikana 0787757413,bei maelewano yapo kwa ambaye yupo serious

naomba kuwasilisha!
 
Maeneo mengi ya wilaya ya Mvomero yamekuwa na mvutano mkali na mauaji ya mara kwa mara kati ya wakulima na wafugaji kwa tatizo la kugombea aridhi. Hebu funguka zaidi na weka vielelezo kuhakikisha kama hiyo aridhi haiko kwenye migogoro ya aina hiyo.
 
E neo hili ni la kwangu, the only way ya ku prove ni kuita majirani wote, au wale wenye eneo kubwa mpaka ni, pamoja na serikali ya kijiji, na hapo naamini utakua na amani mkuu
 
hilo eneo ni hekta au ni eka 30? eka moja hauuzi Mijicho
 
Last edited by a moderator:
hilo eneo ni hekta au ni eka 30? eka moja hauuzi Mijicho

Ok,ili uelewe kwa urahisi na kwa wengine pia,
ukubwa wake ni miguu 70 mara 70 upana na urefu,halafu zidisha mara 30.

Hiyo ni hekta au eka?Hapana mkuu siuzi eka moja,ila ukipenda nnaweza kukuelekeza sehem ukanunua hizi moja moja,maeneo ya huko huko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom