Mwanambugulu
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 682
- 863
Habari wakuu
Shamba linauzwa ni robo Tatu ya heka lipo tukuyu mjini MbeyA
Shamba Lina Miche ya maparachichi ya kisasa ipatayo 70 ni kipo sehemu nzuri na limetunzwa ipasavyo
Miche ina mwaka mmoja na ipo usawa wa magoti inaendelea vizuri sana
Bei ni kuanzia million 8 na mazungumzo yanaruhusiwa
Sababu ya kuuzwa ni matatizo ya malazi
Kwa mmiliki wa shamba
Asanteni
Shamba linauzwa ni robo Tatu ya heka lipo tukuyu mjini MbeyA
Shamba Lina Miche ya maparachichi ya kisasa ipatayo 70 ni kipo sehemu nzuri na limetunzwa ipasavyo
Miche ina mwaka mmoja na ipo usawa wa magoti inaendelea vizuri sana
Bei ni kuanzia million 8 na mazungumzo yanaruhusiwa
Sababu ya kuuzwa ni matatizo ya malazi
Kwa mmiliki wa shamba
Asanteni