Shamba Linauzwa lipo msata


Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
216
Likes
102
Points
60
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
216 102 60
Shamba Lina Ukubwa Wa Ekari Tano Na Nusu.
Lipo Msata Mita Chache Kutoka Barabara Iendayo Tanga Na Pia Mita Chache Kutoka Barabara Iendayo Bagamoyo. Ni Eneo Zuri Hasa Kwa Wenye Lengo La Uwekezaji Mdogo Au Makazi.

Bei Ni Milioni Themanini Na Mbili, Ila Milango Ya Maelewano Bado Haijafungwa.
For Those Who Are Interested, Pm Me.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
90,232
Likes
441,688
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
90,232 441,688 280
Shamba Lina Ukubwa Wa Ekari Tano Na Nusu.
Lipo Msata Mita Chache Kutoka Barabara Iendayo Tanga Na Pia Mita Chache Kutoka Barabara Iendayo Bagamoyo. Ni Eneo Zuri Hasa Kwa Wenye Lengo La Uwekezaji Mdogo Au Makazi.
Bei Ni Milioni Themanini Na Mbili, Ila Milango Ya Maelewano Bado Haijafungwa.
For Those Who Are Interested, Pm Me.
82,000,000. Ekari 5.5. Lina hati? Kwa nini bei ni kubwa namna hiyo mkuu? Mimi natafuta ekari tatu...
 
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
1,186
Likes
646
Points
280
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
1,186 646 280
Msata??? 5 ekari kwa 82M??!!!! Wakuu tujulisheni Msata kuna fursa zipi mpaka shamba likauzwa kwa bei hiyo??
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,621
Likes
1,795
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,621 1,795 280
Hizo zilikua bei za kipindi cha analogy kwasasa tupo digital mkuu
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
262
Points
60
Age
30
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 262 60
yakwako hapo ya udalali umeweka shngapi
 
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
216
Likes
102
Points
60
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
216 102 60
82,000,000. Ekari 5.5. Lina hati? Kwa nini bei ni kubwa namna hiyo mkuu? Mimi natafuta ekari tatu...
Ndio Maana Nikasema Milango Ya Maongezi Ipo Wazi.
Hili Linatakiwa Liende Zimazima Mkuu.
 
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
216
Likes
102
Points
60
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
216 102 60
Msata??? 5 ekari kwa 82M??!!!! Wakuu tujulisheni Msata kuna fursa zipi mpaka shamba likauzwa kwa bei hiyo??
Hapa Robo Heka Inauzwa Mpaka M10.
Ndio Kunapambazuka Huku, Kwahiyo Fursa Bado Nje Nje
 
famousrkr

famousrkr

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
287
Likes
207
Points
60
famousrkr

famousrkr

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2013
287 207 60
hata ukitoa sifuri moja mwisho hupati mteja, kwani shamba lako ni mgodi?
 
shangoo

shangoo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
286
Likes
292
Points
80
shangoo

shangoo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2015
286 292 80
Mkuu hiyo bei sio rafiki na mazingira...hapo hapo msata kihangaiko 2.5km kutoka barabaran ekari moja ni 300000.
 
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
216
Likes
102
Points
60
Emmanuel Jackob

Emmanuel Jackob

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
216 102 60
Mkuu hiyo bei sio rafiki na mazingira...hapo hapo msata kihangaiko 2.5km kutoka barabaran ekari moja ni 300000.
Mi Bei Yangu Hiangalii Mazingira, Maana Swala La Uzuri Au Ubaya Wa Mazingira Ni Mtazamo Wa Mtu Binafsi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486