Ndumbayeye
JF-Expert Member
- Jan 31, 2009
- 7,420
- 4,034
Nauza shamba eka 3 mbele ya kibada (mwera) karibu na kinapojengwa chuo cha VETA. 30m prospective investors are invited, call 065936359
Nauza shamba eka 3 mbele ya kibada (mwera) karibu na kinapojengwa chuo cha VETA. 30m prospective investors are invited, call 065936359
Mwera ishafika million 10 kwa ekari moja? Is mchezo.
mnalangua tu, na tukinunua tunaambiwa subiri masterplanDege Mbutu ni milioni 30 kwa eka,
Kwa wanaotaka eka 6m wapige namba hii 0784471195