Shamba linauzwa Kibiti-Shinyanga

Shamba linauzwa Kibiti-Shinyanga

Lugulu

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Posts
482
Reaction score
176
Wakuu salamu. Shamba lipo Kibiti-Shinyanga, 10km toka barabara iendayo Mtwara... Shamba ni safi na linafaa kulima ufuta, kuna nyumba... Ukubwa wa shamba ni heka 30... Bei ni 12ml. pungufu tunaongea... Karibuni...
 
Wakuu salamu. Shamba lipo Kibiti-Shinyanga, 10km toka barabara iendayo Mtwara... Shamba ni safi na linafaa kulima ufuta, kuna nyumba... Ukubwa wa shamba ni heka 30... Bei ni 12ml. pungufu tunaongea... Karibuni...
Shamba liko karibu na umeme na maji na je linanyumba ya aina gani na ni ya vyumba vingapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom