Shamba linauzwa Ifakara-Mngeta (Morogoro) 5-hekas!

Shamba linauzwa Ifakara-Mngeta (Morogoro) 5-hekas!

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Posts
891
Reaction score
240
ukubwa: heka 5
bei: laki 8 @ heka
mahali: ifakara- mngeta
sifa za shamba:.

Liko tayari kulimika, kuna mto pembeni ivyo unaweza kuendesha umwagiliaji,kilimo cha mpunga,cocoa linafaa sana,thamani yake itapanda kwa kasi maana ni karibia na lile eneo walilogundua mafuta,gold.

Sababu ya kuuza: nimepata shamba kubwa la pamoja sehemu ingine.
Maelezo mengine: document zote ipo, tutaandikishiana mbele ya serikali ya mtaa na mashahidi.

Mawasiliano: 0765 377 506 0713 297 066, kwa walio serious piga kwa ajili ya kuona shamba na biashara
 
Mkuu huo mto umepakana kabisa na shamba? Nikiwa na maana bega kwa bega hakuna kuruka mashamba ya watu wengine?
 
noel haujapakana na shamba moja kwa moja ni kama km 2-3 ndo unakuta mto! wenyeji wana system tayari zao wanajua jinsi wanavyotumia, na wana utaratibu wao hapo kijijini. ukiwa tayari kwa ajili ya kuangalia shamba utaonyeshwa kila kitu.
 
shamba kwa ajili ya kilimo cha mpunga na cocoa nicheki hapo juu! zipo heka 5:thumbup:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom