Turnkey JF-Expert Member Joined Jul 9, 2013 Posts 7,360 Reaction score 5,846 Sep 1, 2014 #1 Ni heka 460.lokisale wilaya ya Monduli.63kms kutoka Arusha mjini..bei 1.5m kwa heka..unaweza kunipm kwa maelezo zaidi
Ni heka 460.lokisale wilaya ya Monduli.63kms kutoka Arusha mjini..bei 1.5m kwa heka..unaweza kunipm kwa maelezo zaidi
SOKETI JF-Expert Member Joined Jul 24, 2010 Posts 206 Reaction score 50 Sep 2, 2014 #2 Turnkey said: Ni heka 460.lokisale wilaya ya Monduli.63kms kutoka Arusha mjini..bei 1.5m kwa heka..unaweza kunipm kwa maelezo zaidi Click to expand... Weka namba yako mkuu kwa mawasiliano zaidi
Turnkey said: Ni heka 460.lokisale wilaya ya Monduli.63kms kutoka Arusha mjini..bei 1.5m kwa heka..unaweza kunipm kwa maelezo zaidi Click to expand... Weka namba yako mkuu kwa mawasiliano zaidi