gwivaha innocent
Member
- Sep 15, 2016
- 16
- 17
Miti ina miaka 4
Bei ni 1200000 kila eka
Zipo eka 20
Shamba lipo kijiji cha lyalalo halimashauri ya Njombe ktk mkoa Wa Njombe
Kwa mawasiliano nipigie 0764426929 au 0655726929
Huku huwaga wanauza Miti peke yake ktk Shamba na ukivuna Shamba linabaki kwa mwenye nalo, hivyo nilikuwa namaanisha Miti iliyopo shambani pamoja na Ardhi iliyo paleWeka heading vizuri.
Una maana gani unaposema shamba lenye miti pamoja na ardhi?
Ina maana kuna shamba lisilokuwa na ardhi au?
Nmekuelewa mkuuHuku huwaga wanauza Miti peke yake ktk Shamba na ukivuna Shamba linabaki kwa mwenye nalo, hivyo nilikuwa namaanisha Miti iliyopo shambani pamoja na Ardhi iliyo pale
Miti INA miaka mingapi?View attachment 628104ni Miti kwa ajili ya mbao ,mirunda na nguzo za umeme![]()
Miti ina miaka 4
Bei ni 1200000 kila eka
Zipo eka 20
Shamba lipo kijiji cha lyalalo halimashauri ya Njombe ktk mkoa Wa Njombe
Kwa mawasiliano nipigie 0764426929 au 0655726929
Miaka minneMiti INA miaka mingapi?
Kila hela kuna wastani Wa miti mingapi? Ni aina gani ya mitiView attachment 628104ni Miti kwa ajili ya mbao ,mirunda na nguzo za umeme![]()
Miti ina miaka 4
Bei ni 1200000 kila eka
Zipo eka 20
Shamba lipo kijiji cha lyalalo halimashauri ya Njombe ktk mkoa Wa Njombe
Kwa mawasiliano nipigie 0764426929 au 0655726929