Shamba lenye hekar 30 linauzwa mkuranga


C

charles mgina

Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
49
Likes
17
Points
15
C

charles mgina

Member
Joined Feb 16, 2016
49 17 15
Pata shamba lenye hekari 30 linauzwa mkuranga limepimwa lina minazi zaid ya 10 mananasi na mpunga matikiti na mazao na mikorosho zaid ya 20 lipo mkuranga bei ni poa kwa zaid tuwasiliane kwa

simu 0717178455
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,715
Likes
1,230
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,715 1,230 280
Bei ya mwisho ni ngapi?? Au ndiyo unaishia hapohapo "poa"??
 
M

mumak

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
898
Likes
209
Points
60
M

mumak

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
898 209 60
Pata shamba lenye hekari 30 linauzwa mkuranga limepimwa lina minazi zaid ya 10 mananasi na mpunga matikiti na mazao na mikorosho zaid ya 20 lipo mkuranga bei ni poa kwa zaid tuwasiliane kwa

simu 0717178455
Jitaidi kuweka na bei mkuu ili kila mtu ajue kwann ifanye siri
 
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,314
Likes
835
Points
280
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,314 835 280
Pata shamba lenye hekari 30 linauzwa mkuranga limepimwa lina minazi zaid ya 10 mananasi na mpunga matikiti na mazao na mikorosho zaid ya 20 lipo mkuranga bei ni poa kwa zaid tuwasiliane kwa

simu 0717178455
linaweza kuuzwa chini ya hizo heka 30? yaani kama mtu anataka heka 5 utauza/ je heka ni kiasi gani? shamba lina hati miliki au hati ya serikali ya mtaa? shambani kuna maji japo ya kisima kama sio ya bwawa au kisima?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,837
Likes
15,966
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,837 15,966 280
ushauri ni bora uweke bei ili watu wasisumbuke kukupigia simu au wewe kupokea simu za watu wenye hela ya chini ya matarajio yako
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,016