Shamba la Nguruwe linauzwa

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,070
2,000
Heshima kwenu wakuu! Naomba niwatarifu kuwa ninauza shamba langu la nguruwe. Zaidi ya nguruwe shamba lina mbuzi na kanga.
 

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,363
2,000
Mbona hutaji jina la eneo? Pia fafanua hiyo bei inajumuisha na mbuzi, nguruwe na kanga waliomo humo? Ni vizuri ukatoa takwimu (idadi) za hiyo mifugo.
 

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,070
2,000
Mbona hutaji jina la eneo? Pia fafanua hiyo bei inajumuisha na mbuzi, nguruwe na kanga waliomo humo? Ni vizuri ukatoa takwimu (idadi) za hiyo mifugo.
ndiyo inajumuisha. Nimeweka namba hapa so kama unataka maelezo zaidi tuwasiliane.
 

gmosha48

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,392
2,000
Hata tupicha tumoja tu twa mabanda na tumifugo twenyewe tungehamasisha wanunuzi pia.
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,947
2,000
kwa nn watanzania wengi tunaficha details za bidhaa tunapozinadi mitandaoni....mwenye idea pls anisaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom