Shamba la miti linauzwa

Shamba la miti linauzwa

Lindembwee

Senior Member
Joined
Aug 15, 2018
Posts
144
Reaction score
94
Shamba la miti heka 4 aina ya pine linauzwa . mkoani Iringa wilaya ya mufindi.

Miti ina umri Wa miaka 6, kwa shamba lote linauzwa kwa bei ya tshs 5,500,000... Kwa heka moja ni tsh 1, 500,000

Mawasaliano: 0654171555.
 
mbona gharama ya heka moja ni kubwa kuliko gharama ya shamba lote?
Shamba la miti heka 4 aina ya pine linauzwa . mkoani Iringa wilaya ya mufindi.

Miti ina umri Wa miaka 6, kwa shamba lote linauzwa kwa bei ya tshs 5,500,000... Kwa heka moja ni tsh 1, 5000,000.

Mawasaliano: 0654171555.
 
Back
Top Bottom