chazi piere
Senior Member
- Jun 12, 2016
- 132
- 73
- Thread starter
- #21
Kama huko kwenu ww ndo think tank alafu unauliza swali kama hilo jamii yk itakuwa nimepata hasara.Uwezo wako wa kuelewa ni mdogo. Endelea na biashara yako
Kama huko kwenu ww ndo think tank alafu unauliza swali kama hilo jamii yk itakuwa nimepata hasara.Uwezo wako wa kuelewa ni mdogo. Endelea na biashara yako
Tabia ya asili ya mito ni kupwa na kujaa maji hasa wkt wa masika"As far as characteristics of the rivers as concern"...Mkuu hapa umeniacha naomba ufafanuzi kidogo au tafasiri kwa kiswahili mkuu
Sio kila anaeuza kitu chake ana dhiki wengine wanataka tu kubadilisha matumizi ya vitu vyaoMfanya biashara wa kibongo...na ubabe na kauli mbovu kwa wateja
sijawahi kuskia mengi, MO, hata billget akiwajibu hovyo wateja, na hata wewe unajua hao watu hawana dhiki!! KUTOKUA NA DHIKI HAIMAANISHI UWAJIBU HOVYO WATEJA! biashara njema mkuuSio kila anaeuza kitu chake ana dhiki wengine wanataka tu kubadilisha matumizi ya vitu vyao
mita 140 x mita 140.Shamba heka 2(mita 140x140) lipo kijiji cha Dutumi kata ya Kwala wilaya ya kibaha vijijini mkoa wa pwani.
Umbali kati ya shamba na MTO ruvu ni mita 2
Bei milioni 2(milioni 1 @ heka 1)
Contact 0758293598 (mi ndo mwenye Shamba hakuna dalali)