• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Shamba Hekari Moja Linauzwa Mlandizi

Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
507
Points
250
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
507 250
Bei: Tsh 1,950,000

Sold out................................................
 
Last edited:
NGUVUMOJA

NGUVUMOJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,352
Points
1,195
NGUVUMOJA

NGUVUMOJA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,352 1,195
Hiyo ni gelesha tu. Wewe sema unauza kwa sababu ya siki kuu eeeeenh??????
 

Forum statistics

Threads 1,404,383
Members 531,585
Posts 34,452,327
Top