Shairi: Braza Punguza Mwendo

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,751
2,000
Braza punguza mwendo.

1)achapo nikuusie,japowe mtu mzima.
Sikiza na usikie,jahazi lenda kuzama.
Fanya le ujiundie,hawatoacha kusema.
Braza punguzaga mwendo,na mbele jitazamie.

2)jinsi le uwazuie,uwape nguvu mapema.
Bora kaka wachunie,we waone makima.
Kule usikimbilie,ukue mkata pema.
Braza punguza mwendo,na mbele jitazamie.

3)midomo wafungulie,kuwa na moyo wa chuma.
Bure cha wajinunie,wewe fata taaluma.
Kijiji kitung'arie,utapata taadhima.
Braza punguza mwendo,na mbele jitazamie.

4)acha te nikuambie,matunda ya usichuma
Makofi wakupigie,na salamu wakituma.
Ila le na usikie,usiharibu mapema.
Braza punguza mwendo,na mbele jitazamie.

5)na wale uwaambie,kile che ni cha karima.
Acha wa wakitambie,tambiko litaja tima.
Mjute mjililie,mate watapowatema.
Braza punguza mwendo,na mbele jitazamie.

Shairi:BRAZA PUNGUZA MWENDO.
Mtunzi:Idd Ninga wa Tengeru Arusha.
+255624010160
iddyllyninga@gmail.com
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,901
2,000
barabara yaruhusu,wacha nipite mie
mwendo si ajali,
kwako ondoa hofu
povu lakutoka,braza wacha hofu
weka wako mkanda,kitambi shikilie.

braza fumba macho,kasi usiione
dereva weka mwendo,abiria wakome

kumbe na mm najua ushairi...:(:(:(
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom