Sh. 500 unakula mkoani tabora.hapo ulipo je?

isotope

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
2,392
0
Huku kwetu mia tano unapata kikombe cha chai ya rangi kavu. Ukitaka kitafunwa lazima uongeze 500 nyingine.
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,349
2,000
Mia tano huku inatosha chai ya rangi ya mkono mmoja japo salio linabaki ila Ukitaka vitafunwa inabidi ujiongeze


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,884
2,000
Hapa zanzibar 1000 ndo unapata urojo safi kwa maeneo ya kawaida na ukitaka na chapat uongeze 300
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Ndio maana Sitta anapataga kura kirahisi huko mpaka sasa anafikiri anaweza kupata kura zote tz awe Rahisi wa nji hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom