Serious: Hadithi za Mtambuzi Zitengenezewe Kipindi cha TV

Serious: Hadithi za Mtambuzi Zitengenezewe Kipindi cha TV

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Posts
774
Reaction score
1,467
Wakuu this is a serious suggestion.

Hizi hadithi za Mtambuzi ni hadithi nzuri sana. Mimi napendekeza zitengenezewe kipindi cha TV. Hicho kipindi kiwe kama soap opera lakini ziwe ni zile zinazokuwa narated (mtu anasimulia huku watu wanaigiza matendo). Kama umeangalia sinema ya Good Fellas au Casino utakumbuka kwenye hizo sinema jamaa (Robert Deniro) huwa anaeleza alafu mnaangalia anachoelezea kidogo then anaelezea (narator).

Hizi hadithi za jamaa ni visa (drama) ambavyo watu watavipenda sana kama vikiigizwa kwenye TV.
 
i sapoti u bt c kipindi naomba iwe jf movie memba sie wenyewe ,hahaha, jf ni kila kitu
 
mi naona tungeanzia hapa jf kwa kutengeneza thread moja ambayo itawekwa visa vyote vya huyu jamaa ila watu wavisome and then kitengenezwe kitabu halaf ndo viingizwe kwenye kipindi cha tv
 
mi naona tungeanzia hapa jf kwa kutengeneza thread moja ambayo itawekwa visa vyote vya huyu jamaa ila watu wavisome and then kitengenezwe kitabu halaf ndo viingizwe kwenye kipindi cha tv


Wazo zuri sana!
 
Wakuu this is a serious suggestion.

Hizi hadithi za Mtambuzi ni hadithi nzuri sana. Mimi napendekeza zitengenezewe kipindi cha TV. Hicho kipindi kiwe kama soap opera lakini ziwe ni zile zinazokuwa narated (mtu anasimulia huku watu wanaigiza matendo). Kama umeangalia sinema ya Good Fellas au Casino utakumbuka kwenye hizo sinema jamaa (Robert Deniro) huwa anaeleza alafu mnaangalia anachoelezea kidogo then anaelezea (narator).

Hizi hadithi za jamaa ni visa (drama) ambavyo watu watavipenda sana kama vikiigizwa kwenye TV.

Nyie sasa mnataka kunivunjia ndoa yangu na mama Ngina, hamjui akiona hii makitu ninayosimuliaga humu enzi zangu za ukware, nyumbani hapatakalika....!

Mie home najulikana kama Mwinjilisti mutu ya Mungu ninawaombea wale kondoo waliopotea.............LOL
 
Nyie sasa mnataka kunivunjia ndoa yangu na mama Ngina, hamjui akiona hii makitu ninayosimuliaga humu enzi zangu za ukware, nyumbani hapatakalika....!

Mie home najulikana kama Mwinjilisti mutu ya Mungu ninawaombea wale kondoo waliopotea.............LOL

usitunguashe baba tena jiandae kua stering
 
Nyie sasa mnataka kunivunjia ndoa yangu na mama Ngina, hamjui akiona hii makitu ninayosimuliaga humu enzi zangu za ukware, nyumbani hapatakalika....!

Mie home najulikana kama Mwinjilisti mutu ya Mungu ninawaombea wale kondoo waliopotea.............LOL

wote waliosupport wakuwezeshe kifedha tena zipitie kwenye a/c yangu, mi ndio mhasibu wako.
 
Nyie sasa mnataka kunivunjia ndoa yangu na mama Ngina, hamjui akiona hii makitu ninayosimuliaga humu enzi zangu za ukware, nyumbani hapatakalika....!

Mie home najulikana kama Mwinjilisti mutu ya Mungu ninawaombea wale kondoo waliopotea.............LOL

Mkulu usiogope bwana. Wewe utakuwa Executive Producer tu. Alafu tutaweka vi twist ili isikuguse wewe moja kwa moja. Huu mradi itabidi tuufanyie kazi for real for real.
 
Back
Top Bottom