Serikali please stop this!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali please stop this!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayenga, Jul 31, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,559
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni jambo lisilofichika sasa kwamba,nguvu ya serikali imebaki kutumia vyombo vya dola.Wakati kidonda cha Ulimboka hakijapona,sasa kibao kimewageukia walimu.Habari kutoka kanda ya ziwa kadri ya taarifa ya habari ya ITV usiku huu ni kwamba walimu waliogoma wanakamatwa na polisi.This is absurd.Please stop this!!
     
  2. M

    Mwanantala Senior Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanasheria tusaidieni. Waalim wana mgomo halali na wala hawaandamani. Kwa nini polisi wawakamate?
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,559
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ni wakati wa Walimu kuungana kwa udalilishaji huu.
     
Loading...