" sentense au issue GENDER BALANCE" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

" sentense au issue GENDER BALANCE"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Mar 7, 2012.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 742
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    to be honest hakuna jambo linaliniudhi kama hili jambo linalopigiwa debe kuliko hata maendeleo "GENDER BALANCE" unakuta katika nafasi za uongozi ati lazma nafasi ijazwe na mwananmke tu( yale yale ya uspika bungeni), au nafasi za masomo kwa ajili ya kina mama tu! ujue tunamuudhi mwenyezi Mungu? Mimi naamini tusiwanyanyase, tusipigane, pia tusiwaonee, pale mtu ana uwezo apewe awe mke/mume haijalishi, tunatakiwa tu kuhamasishana tutambue uwezo wa mtu kama mtu na si ubaguzi unaoendelea sasa ( wanawake wanapendelewa hata km kuna mwanaume anaemzidi) tunajenga taifa bovu, bovu chafu, saasa mura yamekuwa ni mabishano kisa wanatetewa na sereiali na majuha wachache wanaofuata mkumbo, hii imeniathiri mahali flani nkajua ni sababu ya hizi mambo za kupena upendeleo. wapo wananwake wanaoweza sikatai" I salute them" ila wengi ni soo mbaya! na tunatambua nini inaweza tokea ukimpa mwanamke chance juu..(sorry lakini ndo ukweli)
     
  2. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
Loading...