Sehemu za starehe Kigoma


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Kwa wenyeji wa mkoa wa Kigoma, ni maeneo gani ya kula bata pande hizo hasa kwa siku kama jumatano na ijumaa?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Vijana wa Bavicha baada ya mikutano ya Slaa kudoda mnaamua kujirusha viwanja tu!!!

Rudini Dar tu kama safari imechina...
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,460
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,460 280
Vijana wa Bavicha baada ya mikutano ya Slaa kudoda mnaamua kujirusha viwanja tu!!!

Rudini Dar tu kama safari imechina...
Hahahahaha we Kopolo wewe
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
ijamaatano au ijumaa ndio siku ambazo mikutano ya slaa haipogo.nenda bagwe beach au manguruweni ule kitimoto
 
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Mambo ya vyama sipo wakuu.tunaangalia fursa.Tanzania kubwa.Daah kitimoto hapana kamanda labda migebuka.
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514