Secretary mdada anahitajika haraka

Secretary mdada anahitajika haraka

Kanungila Karim

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Posts
20,741
Reaction score
25,681
SIFA

1. Umri usizidi miaka 30

2. Awe anajua kuzungumza lugha ya Kiswahili na Kiingereza kwa ufasaha.

3. Awe na lugha nzuri kwa wateja na wafanyakazi wenzake.

4. Ajue kutumia kompyuta, Microsoft Office

5. Location ni Makumbusho, Dar es Salaam.

6. Awe na CV

Mawasiliano ni 0735093062
 
Mkuu hayo mawasiliano kwa ajili ya maulizo au kutuma CV? Naomba kujuzwa[emoji120]
 
SIFA

1. Umri usizidi miaka 30

2. Awe anajua kuzungumza lugha ya Kiswahili na Kiingereza kwa ufasaha.

3. Awe na lugha nzuri kwa wateja na wafanyakazi wenzake.

4. Ajue kutumia kompyuta, Microsoft Office

5. Location ni Makumbusho, Dar es Salaam.

6. Awe na CV

Mawasiliano ni 0735093062
Nipo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom