PetCash
JF-Expert Member
- Mar 20, 2012
- 1,995
- 2,017
WanaJf wa majukwaa yote, Juniors, Members, Seniors, Experts na premiums, mabibi na mabwana;
Nachukua nafasi hii adhimu kuwatakia wote muwe na wakati mzuri msimu huu wa sikukuu ya Pasaka.
Mliobishana, mliogombana, mliotukanana kwa wazi(explicit) na mliotukanana kwa kumaanisha ila kwa kificho(implicit)
msameheane ili mambo yaende vizuri zaidi.
Ningewakaribisha wote kwetu lakini ndo hivyo urefu wa pet feza ni mdogo kama kawaida..labda kama BAgaH na Maziwa ya Mgando watafanya featuring.
Wenu katika malumbano na michakato,
Pet Shilingi.
Nachukua nafasi hii adhimu kuwatakia wote muwe na wakati mzuri msimu huu wa sikukuu ya Pasaka.
Mliobishana, mliogombana, mliotukanana kwa wazi(explicit) na mliotukanana kwa kumaanisha ila kwa kificho(implicit)
msameheane ili mambo yaende vizuri zaidi.
Ningewakaribisha wote kwetu lakini ndo hivyo urefu wa pet feza ni mdogo kama kawaida..labda kama BAgaH na Maziwa ya Mgando watafanya featuring.
Wenu katika malumbano na michakato,
Pet Shilingi.