Satelite ya Mchina iliyobuma kurudi Duniani ndani ya masaa 24

Satelite ya Mchina iliyobuma kurudi Duniani ndani ya masaa 24

Mwaka 2011 Wachina walitamba sana waliporusha satelite yao ijulikanayo kama Tiangong-1 kwenda angani.
Satelite hiyo ilishindwa kukaa kwenye trajectory yake na hivyo kupungua speed kadri siku zilivyokuwa zinaenda na hivyo kuifanya kupoteza mwelekeo katika trajectory yake.
Sasa satelite hiyo iliyobuma miaka kadhaa na kuwafanya wachina washindwe kuinasa kwenye vyombo vyao vya mawasiliano imebuma kabisa kabisa na iko mbioni kurudi Duniani na inategemewa kuungua vipande vipande wakati inapoingia kwenye tabaka la hewa la Dunia. Vipande vitakavyobakia vinatarajiwa kuishia kwenye moyo wa bahari...

NB: Wachina, hii teknolojia ya Mzungu hamuiwezi. Ukiiga kunya kwa tembo utapasuka msamba.
View attachment 731568
Malizia tu kuchanika ******. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kweli wabongo ni malofa yaani unamcheka mtu mwenye idea wakati nyie kila siku mitandaoni kujambajamba tu mara Magufuli vile Mara Magufuli hivi, matope kabisa!!!
Hii ni kasumba ambayo hata viongozi wetu wanayo, hata mawazo ya namna hiyo hamna ambao ndo wasomi na wenye mamlaka, wananchi sisi tutawaza nini kama sio kujamba jamba.
 
Kweli wabongo ni malofa yaani unamcheka mtu mwenye idea wakati nyie kila siku mitandaoni kujambajamba tu mara Magufuli vile Mara Magufuli hivi, matope kabisa!!!
Mwl Nyerere hakukosea Tanzania ni sawa na kichwa cha Mwenda wazimu,
 
Content inasema toka 2011 wewe unadai ndani ya 24 baada ya kurushwa .. tuchukue lipi ?

Mwaka 2011 ndio waliipandisha hiyo Satelite, imepiga kazi tangu kipindi hicho na inasemekana kwa mara ya mwisho waliitembelea mwaka 2013, walipoteza mawasiliano nayo kuanzia mwaka 2016 ndipo ilipogundulika kwamba imeshapoteza mwelekeo inaweza kushuka.
Kuhusu ndani ya masaa 24 ni kweli, kwa hesabu za hivi karibuni nadhani zilifanyika baada ya Satelite ya wajerumani (kama sijakosea) kuiona hiyo Tiangong - 1 inavyoshuka kwa kasi yake ndipo ikaonekana itaingia duniani muda wowote kati ya tarehe 1 na 2 April.
 
Ya kwanza imefeli, watajaribu nyingine na hatimaye watafikia lengo, ni ujinga kumcheka mtu aliyefeli katika jaribio lenye tija

Wabongo bhana tunatabu,sie furaha yetu kuona watu wanafeli tuu
 
Satelite haikkubuma walifanikiwa sana mpaka wakafanya safari za kuwapeleka watu huko...ilikuja kupoteza udhibiti wake ikiwa tayari malengo yao yameshatimia kupeleka kituo cha anga huko siyo jambo rahisi mkuu
 
Mwaka 2011 Wachina walitamba sana waliporusha satelite yao ijulikanayo kama Tiangong-1 kwenda angani.
Satelite hiyo ilishindwa kukaa kwenye trajectory yake na hivyo kupungua speed kadri siku zilivyokuwa zinaenda na hivyo kuifanya kupoteza mwelekeo katika trajectory yake.
Sasa satelite hiyo iliyobuma miaka kadhaa na kuwafanya wachina washindwe kuinasa kwenye vyombo vyao vya mawasiliano imebuma kabisa kabisa na iko mbioni kurudi Duniani na inategemewa kuungua vipande vipande wakati inapoingia kwenye tabaka la hewa la Dunia. Vipande vitakavyobakia vinatarajiwa kuishia kwenye moyo wa bahari...

NB: Wachina, hii teknolojia ya Mzungu hamuiwezi. Ukiiga kunya kwa tembo utapasuka msamba.
View attachment 731568
Acha kuandika kishabiki labda kama wewe hukusoma sayansi, hata USA huwa vitu vyake vina fell mchina alijaribu na siyo satellite hivyo anazo nyingi tu huko angani kwahiyo kwasisi wanasanyansi tunasema hakuna tatizo hapo.
 
Mwaka 2011 Wachina walitamba sana waliporusha satelite yao ijulikanayo kama Tiangong-1 kwenda angani.
Satelite hiyo ilishindwa kukaa kwenye trajectory yake na hivyo kupungua speed kadri siku zilivyokuwa zinaenda na hivyo kuifanya kupoteza mwelekeo katika trajectory yake.
Sasa satelite hiyo iliyobuma miaka kadhaa na kuwafanya wachina washindwe kuinasa kwenye vyombo vyao vya mawasiliano imebuma kabisa kabisa na iko mbioni kurudi Duniani na inategemewa kuungua vipande vipande wakati inapoingia kwenye tabaka la hewa la Dunia. Vipande vitakavyobakia vinatarajiwa kuishia kwenye moyo wa bahari...

NB: Wachina, hii teknolojia ya Mzungu hamuiwezi. Ukiiga kunya kwa tembo utapasuka msamba.
View attachment 731568

Hata hao wazungu walianza kwa makosa, wewe sifia vya wazungu wakati wenzako angalau wamejaribu
 
Najua! Ila leo nazungumzia hii iliyobuma. Maana walijitapa sana baada ya kufanikiwa kuirusha. Wakasema sasa wameshazikaribia nchi za kimagharibi kwa teknolojia.
Kwani kuna ambacho Magharibi wanacho machina hana? Kama unadhani anashindwa kwenda huko Mars subiri miaka michache ijayo utaona akipeleka hadi watu
 
a
Mwaka 2011 ndio waliipandisha hiyo Satelite, imepiga kazi tangu kipindi hicho na inasemekana kwa mara ya mwisho waliitembelea mwaka 2013, walipoteza mawasiliano nayo kuanzia mwaka 2016 ndipo ilipogundulika kwamba imeshapoteza mwelekeo inaweza kushuka.
Kuhusu ndani ya masaa 24 ni kweli, kwa hesabu za hivi karibuni nadhani zilifanyika baada ya Satelite ya wajerumani (kama sijakosea) kuiona hiyo Tiangong - 1 inavyoshuka kwa kasi yake ndipo ikaonekana itaingia duniani muda wowote kati ya tarehe 1 na 2 April.

Ahsante umenyoosha maelezo OP alisema toka irushwe masaa 24 inaanguka
 
Yaani kuna watu wanapenda kuwasifu wazungu kwao kitu kizuri cha mzungu tu.

Ndio maana hatutakaa tuendelee maana tunapenda vya kwao na kuviona vya kwetu havina maana ila wao wakija kwetu wananunua vya kwetu.

Ewe Mtanzania badilika
 
Back
Top Bottom