Sasa ni zamu ya Bashe kukatwa!

K

kanganyoro

Senior Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
127
Points
0
K

kanganyoro

Senior Member
Joined Jun 22, 2011
127 0
Baada ya Mtia nia Lowasa kukatwa katika harakati zake za kugombea urais wa JMT sasa ni zamu ya wapambe wake wakubwa kukatwa na hasa Hussein Bashe ambaye inasemekana atagombea jimbo mojawapo Mkoani Tabora!
 
B

BURUTA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
284
Points
250
B

BURUTA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2015
284 250
Baada ya Mtia nia Lowasa kukatwa katika harakati zake za kugombea urais wa JMT sasa ni zamu ya wapambe wake wakubwa kukatwa na hasa Hussein Bashe ambaye inasemekana atagombea jimbo mojawapo Mkoani Tabora!
Atagombea kwa tiketi ya Cdm. Ukawa wana kiti kimoja tayari pale Nzega.
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,827
Points
2,000
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,827 2,000
tena huyu jamaa namwonea huruma sana kwani waliemkata boss wake wapo mpaka magufuli akiingia ikulu ndo mwenyekiti anachaguliwa mwingine
 
K

kanganyoro

Senior Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
127
Points
0
K

kanganyoro

Senior Member
Joined Jun 22, 2011
127 0
Kwa sasa nafasi ya rushwa katika uchaguzi ndani ya CCM itakuwa finyu. So Wasomali kwa Mkoa wa Tabora imekula kwao. Bila kumkata Bashe Lowasa ataisumbua Serikali.
 
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 0
Hakuna mwenye huo ubavu, mtandao wa Lowassa ni mkubwa kuliko wa JK. Hata hivyo kwa sasa ndio tunafanya kazi maradufu zaidi ili kuwatia watu wetu kwenye system. Mapambano bado yanaendelea!
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,262
Points
2,000
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,262 2,000
Kama Lowassa siyo mtu wa kinyongo tutamwona Nape akiendelea kupeta!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Wasomali Tabora hawatakiwi tena waende wakagombee mogadishu

STOP That DISCRIMINATION... Don't play around with FREEDOM a lot of PEOPLE SACRIFICE...

Wewe shukuru Mungu... kuna kisiwa kinaitwa HAITI kina POP. of less than 2M; lakini a person from TOWN A and TOWN B they don't cook on the same port... hence everyday is KILLING the country is one of the poorest than TZ..
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,905
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,905 2,000
Hakuna mwenye huo ubavu, mtandao wa Lowassa ni mkubwa kuliko wa JK. Hata hivyo kwa sasa ndio tunafanya kazi maradufu zaidi ili kuwatia watu wetu kwenye system. Mapambano bado yanaendelea!
Mapambano ya nini mkuu,mmekufa kibudu
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
2,062
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
2,062 2,000
kama walishindwa kumlinda membe nec taifa ndo watawezaje kumkata bashe nec mkoa...akina jk ndo mwisho wao ulikuwa kwenye kukata jina kamati ya maadili taifa huku kwengine jk,mkapa na wazee wake watu hata hawawajui mkuu. nawasiwasi wembe uleule wa nec taifa ndo mpaka nec shinani


tena huyu jamaa namwonea huruma sana kwani waliemkata boss wake wapo mpaka magufuli akiingia ikulu ndo mwenyekiti anachaguliwa mwingine
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,443
Points
2,000
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,443 2,000
Hakuna mwenye huo ubavu, mtandao wa Lowassa ni mkubwa kuliko wa JK. Hata hivyo kwa sasa ndio tunafanya kazi maradufu zaidi ili kuwatia watu wetu kwenye system. Mapambano bado yanaendelea!
Chama kitaanza na wenyeviti 'waasi'
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,966
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,966 2,000
Hakuna mwenye huo ubavu, mtandao wa Lowassa ni mkubwa kuliko wa JK. Hata hivyo kwa sasa ndio tunafanya kazi maradufu zaidi ili kuwatia watu wetu kwenye system. Mapambano bado yanaendelea!
Mmmmh
How
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,938
Points
2,000
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,938 2,000
Baada ya Mtia nia Lowasa kukatwa katika harakati zake za kugombea urais wa JMT sasa ni zamu ya wapambe wake wakubwa kukatwa na hasa Hussein Bashe ambaye inasemekana atagombea jimbo mojawapo Mkoani Tabora!

Kwani Vyama viko ngapi ?

Safari hii kwa taarifa yenu CCM muwe makani. Kilichowakuta mwaka 1995 Karatu mwaka huu pengine 50% ya majimbo yenu yatadondokea kwenye hali hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top