Sapple cup.

mkabasia

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,216
2,000
Habari zenu wapedwa.Naomba kuuliza anaefahamu icho kifaa naweza kipata wapi naomba anisaidie.

Kifaa hicho kinatumika kurefusha chuchu(nipples)kwa wale wenye flat nipples.Chuchu zikiwa flat znatesa sana kipindi cha kumnyonyesha mtoto.Katika pita pita kwenye mtandao nikakutana na icho kifaa nimejaribu kuuliza maduka kadhaa hapa mjini ( DSM) sijafanikiwa kukipata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom