Samwel Sitta awa PM wa Muda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta awa PM wa Muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Pinda amesafiri, shughuli za waziri mkuu zinatekelezwa na 6
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Spika anne makinda amemtangaza samwel sitta kukaimu nafasi ya waziri mkuu bungeni kufuatia waziri mkuu pinda kupata safari, ambayo spika hajaeleza kaenda wapi na kufanya nini. Nawasilisha
     
  3. k

    kindboy Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hatakuwepo mpaka next friday so sita ata kaimu pia maswali ya papo kwa papo .searching.........
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    kaenda songea kupeleka mafuta ya tanesco,hakuna umeme wiki sasa kisa mafuta ya kuendesha mitambo!its very shame for ccm
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,487
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu ameenda South Africa anaumwa mafua.
     
  6. Mtumbatu

    Mtumbatu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kaenda kufanya chekapu ulaya, wakati anaondoka kasema mgomo wa madkatari serikali imajipanga yeye haendi kutibiwa anakwenda kuafanya chekapu tu ulaya.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Angebakia huko alikoenda kwa muda wote wa bunge.
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    apewe nafasi hiyo alhamis siku ya maswali ya papo kwa papo.
     
  9. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,316
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Mwana wa mkulima yuiko songea kwa siku 2 kikazi
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,208
    Likes Received: 7,480
    Trophy Points: 280
    ataiumbua ccm maana sitta naye haaminiki.!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hahaaaaaa!! Huna nia njema na ccm. 6 ni wa viwango mkuu
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo naye atalipwa posho ya kiuwaziri mkuu?
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Eddo alipokuwa anajivua u PM alisema tatizo ni uwaziri mkuu!.. sasa ni mara zaidi ya pili kwa mzee Six kukalia hicho kiti, kuna mawaziri wangapi? wangapi tena toka wizara moja na Pinda wapo na wangeweza kumwakilisha vema tuu, napata picha waziri mkuu alietakiwa toka mwanzo ni Six, ila Eddo alitumia nguvu na kujuana na Dhaifu kupata u PM.
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bora angeichukua nafsi hio moja kwa moja
     
  15. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulimboka!!!!
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    liwalo na liwe
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    na Mhogo Mchungu akirudi kwenye kiti chake 6 anakula pension ya u-pm mstaafu.
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    angechukua wabunge wa CDM wangeingia bungeni wamevaa nepi,maana watakua wamebanwa mavi muda wote
     
  19. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,487
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kaenda Songea kupewa Mbuzi na Ng'ombe ambao watachangishwa wana vijiji kwa nguvu.
     
  20. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia kuna tetesi kuwa kaumia
     
Loading...