Samsung wataiua kabisa Note 7


Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
825
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 825 280
Kampuni ya Samsung imetangaza kwamba itazifanya simu zote za Note 7 ziache kufanya kazi wakati hazijachomekwa kwenye charger.

Watafanya hivyo kwa kutoa software update amabayo itaji download yenyewe.
Hii ni kutokana na simu hizo kuwa na tatizo la kuwaka moto kutokana na matatizo ya battery na hivyo sio salama.
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410