100? Natuma na ya kutolea
Mimi nataka ikiwa mpya ntapata kwa bei gani?
Duh kweli una dhiki kuu... yaani mwaka 2021 unatamani note 9?? Shuwaini.Mimi nataka ikiwa mpya ntapata kwa bei gani?
Wewe dada una kihere here sanaDuh kweli una dhiki kuu... yaani mwaka 2021 unatamani note 9?? Shuwaini.
Hahahahaha Segito ndo maana una hasira daah... wenzako tupo kwenye S21 ultra wewe ndo una dream note 9?Wewe dada una kihere here sana
Mimi najinunulia wewe unahongwa!Hahahahaha Segito ndo maana una hasira daah... wenzako tupo kwenye S21 ultra wewe ndo una dream note 9?
Acha wivu nanunua....kwa pesa zangu segito...Mimi najinunulia wewe unahongwa!
Mwanaume kama mimi nafanya nitakavyo siwezi kukimbizana na wewe ambae kila kinachotoka mabasha zako wanakuhonga ili uendane na wakati!
Safi sana! Wanakubutua kisha wanakupa simu kali
Yes pesa hizo ukishahongwa zikifika mkononi mwako ndio zinakuwa zako!Acha wivu nanunua....kwa pesa zangu segito...
Nina ka note 10 plus hapa nikutumie?
Teh teh teh aisee sikufikiri uko katika dhiki hivyo...Yes pesa hizo ukishahongwa zikifika mkononi mwako ndio zinakuwa zako!
Mimi sitaki unitumie simu zako ulizohongwa hizo, natafuta kwa jasho langu! Wewe endelea kuhongwa!
Yap! Kwa sababu ulifikiri kila mtu anahongwaTeh teh teh aisee sikufikiri uko katika dhiki hivyo...
Segito mi nahonga sihongwi.... njoo nikuhonge nawewe kama unatoaga kiua.Yap! Kwa sababu ulifikiri kila mtu anahongwa