Samatta anazidi kuwaka huko ulaya


Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,886
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,886 280
Mbwana-1.jpg


Video: Goli alilofunga Sammata

Mbwana Samatta ameendelea kuandika historia barani Ulaya baada ya kufunga kwenye mechi yake ya kwanza ya kimataifa kwa ngazi ya klabu barani Ulaya. Usiku wa Julai 14 Genk ilikuwa inacheza dhidi ya Buducnost Podgorica mchezo wa mtoano kuwania kufuzu kwenye michuano ya Europa League katika msimu huu wa 2016/17.

Pambano hilo limemalizika kwa Genk kuibuka na ushindi wa bao 2-0. Genk walianza kupata goli lao la kwanza dakika ya 17 kwa mkwaju wa penati uliozamishwa wavuni na Neeskens Kebano.

Mbwana Samatta akaihakikishia ushindi timu yake kwa kufunga bao la pili dakika ya 79 kipindi cha pili. Nyota huyo wa Tanzania alipumzishwa dakika ya 88 na nafasi yake ikachukuliwa na Leandro Trossard.

Samatta alianza kwenye kikosi cha kwanza cha kocha Peter Maes akimuweka benchi Nikos Karelis anayehusishwa sana kujiunga na klabu ya Nottingham Forest ya England. Karelis aliingia dakika ya 76 kuchukua nafasi ya Kebano mfungaji wa goli la kwanza.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,923
Likes
1,577
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,923 1,577 280
Akizingatia masharti ya mpira atafika mbali.
 
mabesela

mabesela

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
1,295
Likes
519
Points
280
mabesela

mabesela

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2014
1,295 519 280
Kaza kijana ipo day nitakucheki pale Santiago Bernabeu
 
bampa 2 bampa

bampa 2 bampa

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
241
Likes
271
Points
80
Age
36
bampa 2 bampa

bampa 2 bampa

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
241 271 80
Bonge la bao kafunga anajua sana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
At least kuna taarifa nzuru humu Leo.
Hongera mno. Hopefully ni mwana JF .
 
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
1,867
Likes
1,061
Points
280
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
1,867 1,061 280
Tunampongeza kwa kutuwakilisha vema.
 
L

Levictus

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
648
Likes
496
Points
80
L

Levictus

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
648 496 80
Mbwana-1.jpg


Mbwana Samatta ameendelea kuandika historia barani Ulaya baada ya kufunga kwenye mechi yake ya kwanza ya kimataifa kwa ngazi ya klabu barani Ulaya. Usiku wa Julai 14 Genk ilikuwa inacheza dhidi ya Buducnost Podgorica mchezo wa mtoano kuwania kufuzu kwenye michuano ya Europa League katika msimu huu wa 2016/17.

Pambano hilo limemalizika kwa Genk kuibuka na ushindi wa bao 2-0. Genk walianza kupata goli lao la kwanza dakika ya 17 kwa mkwaju wa penati uliozamishwa wavuni na Neeskens Kebano.

Mbwana Samatta akaihakikishia ushindi timu yake kwa kufunga bao la pili dakika ya 79 kipindi cha pili. Nyota huyo wa Tanzania alipumzishwa dakika ya 88 na nafasi yake ikachukuliwa na Leandro Trossard.

Samatta alianza kwenye kikosi cha kwanza cha kocha Peter Maes akimuweka benchi Nikos Karelis anayehusishwa sana kujiunga na klabu ya Nottingham Forest ya England. Karelis aliingia dakika ya 76 kuchukua nafasi ya Kebano mfungaji wa goli la kwanza.
I'm not a soccer fan, but I wish him all the best
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,916
Likes
2,876
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,916 2,876 280
Ule mgoli amenikumbusha goli nilofunga mechi yangu ya mwisho ya soka huko ulaya.
Ilikua kati ya timu yangu ya Sheffield united na Nottigham forest.
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,396
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,396 1,527 280
Samatta Namuombea afike mbali kwa moto ule akianani epl inahusika kwa kweli
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Safi sana kijana wetu... Ni muendelezo mzur sana ,natamn siku awe kama aubumeyang.ila akilewa sifa tu nadhan atamalizia soka lake mchangani
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,874
Likes
22,654
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,874 22,654 280
Matunda ya simba fc hayo,umma ujue hivyo
 
chigga2

chigga2

Senior Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
193
Likes
100
Points
45
Age
48
chigga2

chigga2

Senior Member
Joined Mar 22, 2016
193 100 45
Ulaya kucheza mpira sio kazi kubwa kama Africa... Kwa sababu ya miundombinu....tatizo ni wao kukibali kama wewe kutoka Africa ni bora kuliko wako....samatta kama mwafrika mwingine anatakiwa kuujua ubaguzi wa rangi ndio unaofanya waafrica wengi wasidumu kwa viwango vyao....akitambua hilo samata atakua moja wa washambuliaji bora ulaya...katiba kipindi cha miaka 2ijayo....sababu kubwa ..naona inayomfanya kufikia hapo....ni shabaha ya kurenga gori na kucheza na mwili wa adui na kuweza kupita....na uwezi wake wa kufunga magori....goal score... Ulaya ukiwa na hiyo tarent ...wewe basi ...namfanaisha sana na samweli eto wa Cameroon.....
 

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473