Samatta agonga mbili timu yake ikishinda 3-1

  • Thread starter respect wa boda
  • Start date

respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,489
Likes
1,401
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,489 1,401 280
Nahodha wa timu ya taifa ya Tanzania Taifa Stars anayeichezea klabu ya KRC Genk yaUbelgiji Mbwana Samatta usiku wa November 30 2016 ameingia kwenye headlines baada ya kufanikiwa kuiongoza timu yake ya Genkkupata ushindi dhidi ya Waasland-Beveren.

Samatta akiwa na KRC Genk katika uwanja wa ugenini amefanikiwa kufunga magoli mawili katika ushindi wa goli 3-1, Samatta alifunga goli la kwanza dakika ya 15 goli la pili dakika ya 42 kabla ya mnigeria Wilfred Ndindikufunga goli la tatu dakika ya 80.

Wenyeji wa mchezo huo Waasland-Beverenwalifanikiwa kupata goli la kufutia machozi dakika ya 89, kupitia kwa mchezaji wao Zinho Gano, huo ulikuwa ni mchezo wa Kombe laCroky.

Maoni Binafsi,
Tujifunze kuwa, kuna baadhi ya vipindi vigumu kwa Wachezaji wetu, anapofanya vibaya usiponde, Mpe moyo.

ALL THE BEST SAMAGOAL
 
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
229
Likes
184
Points
60
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
229 184 60
mechi kumi na 15 goli la tatu arud tu azam ajipange upya

kaleris mech 14 goli nane
Kuna uwezekano mkubwa Samatta akawa anapitia humu kutokana na Ukubwa na Umaarufu wa JF. So Tujitahidi kumpa moyo akifanya Vizuri, na Tumkosoe kwa KUMJENGA hii ni kwa maslahi mapana ya Taifa...
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,216
Likes
4,972
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,216 4,972 280
mechi kumi na 15 goli la tatu arud tu azam ajipange upya

kaleris mech 14 goli nane

Mkuu appoh...sioni tatizo ukizingatia hana mda mrefu pale genk,naimani siku zinavyoenda atazidi kuonyesha uhodari na bado umri unamruhusu pia...


Kuhusu kuja Azam fc pia ni sawa tu, lkn sio kigezo cha yeye eti kashuka kiwango, binafsi kama ataamua kwa hiyari yake kuachana na Genk na kurudi nyumbani kujiunga na Azam itapendeza pia, Bakhressa kama ameweza kuwanunua wachezaji wakubwa kutoka nje,makocha wa-espanyola kwa samatta atashindwa nini? Mbona easy tu....
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
samata kachezq dk nying kuliko karelis
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
Hongera yake KARELIS Nafikiri huyu jamaa ni Challenge nzuri kwa SAMATTA. LAkini kwa Mechi ya Jana SAMATTA ni Zaidi..
sio mech ya ligi ni belgium cup like bonanza flan
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Samatta wee Fanya yako. Jf wachawi wengi usiwajali wala kuwasikiliza
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
Kwa hyo samnata ni mwanamke
sasa sijui mimi maana nashangaa ka wewe maana pesa anayo hana mtoto wala habar na madem labda niamze kumchunguza kujua jinsia yake kiundan
 
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
3,268
Likes
5,466
Points
280
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
3,268 5,466 280
Kwa mtazamo wangu Samagoal atakuja kuwa mchezaji tegemewa wa team ya Barcelona au Man united. Tumuombee na tuache roho mbaya type ya JPM
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243