Salum Abubakar"sure boy" imekuwaje ?

lifeline

Member
Sep 10, 2013
63
0
Hivi kwa nini "sure boy"hayupo kwenye Timu ya Taifa?nimeshangazwa na kuachwa kwa Sure boy ,nionavyo Mimi ni mmoja wa holding midfielders wazuri sana kwenye ukanda wetu.wadau wa soka mbona alijazungumziwa hili swala au majeruhi?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
39,237
2,000
Hivi kwa nini "sure boy"hayupo kwenye Timu ya Taifa?nimeshangazwa na kuachwa kwa Sure boy ,nionavyo Mimi ni mmoja wa holding midfielders wazuri sana kwenye ukanda wetu.wadau wa soka mbona alijazungumziwa hili swala au majeruhi?

Hana Lolote Zaidi Ya Kupenda Sifa, Kucheza Na Jukwaa Na Kuonyesha Mahaba Ya Wazi Kwa Wazee Wa " MAFURIKO ".
 

Rockcity native

JF-Expert Member
Dec 31, 2012
2,139
2,000
Hivi kwa nini "sure boy"hayupo kwenye Timu ya Taifa?nimeshangazwa na kuachwa kwa Sure boy ,nionavyo Mimi ni mmoja wa holding midfielders wazuri sana kwenye ukanda wetu.wadau wa soka mbona alijazungumziwa hili swala au majeruhi?

sure boy ni holding midifider??? Sureboy ni kiungo mchezeshaji .. Kwa kifupi hata mie ningekua kocha sureboy hana nafasi mda wote anapiga square pas na back pass kiujumla huwa si mtu wa kupeleka tim mbele.
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,881
2,000
sure boy ni holding midifider??? Sureboy ni kiungo mchezeshaji .. Kwa kifupi hata mie ningekua kocha sureboy hana nafasi mda wote anapiga square pas na back pass kiujumla huwa si mtu wa kupeleka tim mbele.

Yani mimi namkubali sana huyu mshkaji hata kwa kutoa pasi za mwisho pia hodari
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,180
2,000
Huyu dogo anajua,tatizo kubwa kubwa ni kucheza na jukwaa,kushindwa kupiga pasi za mwisho...
 

KUN

JF-Expert Member
Oct 17, 2011
377
195
Hata mimi ningependa kupata taarifa za sureboy alipo, ana tatizo gani?
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,657
2,000
Hivi kwa nini "sure boy"hayupo kwenye Timu ya Taifa?nimeshangazwa na kuachwa kwa Sure boy ,nionavyo Mimi ni mmoja wa holding midfielders wazuri sana kwenye ukanda wetu.wadau wa soka mbona alijazungumziwa hili swala au majeruhi?
ni fitna tu ndio zimewajaa watz hamna jengine...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom