S sergent Member Joined Feb 4, 2013 Posts 17 Reaction score 8 Feb 4, 2013 #1 salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge
salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge
high vampire JF-Expert Member Joined Nov 17, 2012 Posts 2,939 Reaction score 2,179 Feb 4, 2013 #2 sergent said: salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge Click to expand... karibu
sergent said: salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge Click to expand... karibu
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,401 Reaction score 3,028 Feb 4, 2013 #3 sergent said: salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge Click to expand... Karibu sana JF, mimi ndio mshika funguo za mlango wa wageni. Ila hili sio jukwaa husika. Mods peleka lile jukwaa letu.
sergent said: salaam kwenu wote mimi naitwa sergent naomba kukaribishwa jf sababu ndo naanza kuitumia,nashukuruni sana kwa kunifanya nijiunge Click to expand... Karibu sana JF, mimi ndio mshika funguo za mlango wa wageni. Ila hili sio jukwaa husika. Mods peleka lile jukwaa letu.
Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,588 Reaction score 28,756 Feb 4, 2013 #4 Karibu sana mkuu...humu tumo....
ameline JF-Expert Member Joined Jan 8, 2013 Posts 2,292 Reaction score 1,152 Feb 4, 2013 #5 Karibuuuuuu
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Feb 8, 2013 #7 karibu sana askari